Metro Systems เปิดตัวเครื่องพิมพ์ 3 มิติรุ่นใหม่ล่าสุด “UltiMaker Factor 4” ครั้งแรกในอาเซียน
![](https://metrosystems-des.com/3d-printers/wp-content/uploads/sites/10/2024/05/Open-Factor4-Metrosystems-15052024-3-1024x576.png)
![](https://metrosystems-des.com/3d-printers/wp-content/uploads/sites/10/2024/05/DSC08467-1024x576.jpg)
งาน Open House ในครั้งนี้จัดขึ้นเพื่อนำเสนอเทคโนโลยีที่น่าสนใจจากแบรนด์ UltiMaker ผู้นำด้านเทคโนโลยีและโซลูชันการพิมพ์ 3 มิติ จากประเทศเนเธอร์แลนด์ นำโดย คุณณัฐพล เนตรมุกดา Assistant Vice President, Design & Engineering Solution Department บริษัท Metro Systems Corporation Public Company Limited และ คุณ Chevy Kok, Vice President Asia-Pacific บริษัท UltiMaker ที่ร่วมกันนำเสนอเทรนด์ของการพิมพ์ 3 มิติยุคใหม่รวมถึงเปิดตัวผลิตภัณฑ์และโซลูชันสำหรับการพิมพ์ 3 มิติ จาก UltiMaker ที่น่าสนใจ
![](https://metrosystems-des.com/3d-printers/wp-content/uploads/sites/10/2024/05/DSC08446-1024x576.jpg)
![](https://metrosystems-des.com/3d-printers/wp-content/uploads/sites/10/2024/05/DSC08485-1024x576.jpg)
![](https://metrosystems-des.com/3d-printers/wp-content/uploads/sites/10/2024/04/UltiMaker-Factor-4-Promotion_social-1024x1024.jpg)
บริษัท เมโทรซิสเต็มส์ คอร์ปอเรชั่น จำกัด (มหาชน) ขอมอบโปรโมชันต้อนรับการเปิดตัวเครื่อง UltiMaker Factor 4 “เมื่อสั่งจองเครื่องพิมพ์ 3 มิติ UltiMaker Factor 4 รับฟรีทันทีของแถม 3 รายการ รวมมูลค่ากว่า 1 แสนบาท *ตั้งแต่วันนี้ – 30 มิ.ย. 67
– Factor 4 Printer Station 1 BOX
– UltiMaker HT Print Core 1EA
– UltiMaker PPS Carbon Fiber 6 PAX
รายละเอียดเครื่อง UltiMaker Factor 4 คลิกที่นี่
สอบถาม 02-0894145
Email : sales-des@metrosystems.co.th
Line : @metrodes